ഏഷ്യാനെറ്റ്
07.00 സ്റ്റാര്സിംഗര് സീസണ് 4
07.25 മുന്ഷി
08.30 ഡബ്ലിയു.ഡബ്ലിയു.എസ്.
09.00 സ്റ്റാര്സിംഗര് ജൂനിയര്
10.00 സരിഗമ
11.00 കുടുംബവിശേഷം
11.30 അടുക്കള
12.15 സ്വന്തം സൂര്യപുത്രി
12.30 വീണ്ടും ചില വീട്ടുവിശേഷങ്ങള്
01.00 സിനിമ: ഗോഡ് ഫാദര്
04.30 വാല്ക്കണ്ണാടി
05.30 സ്നേഹത്തൂവല്
06.00 സ്വാമി അയ്യപ്പന്
06.30 ഓട്ടോഗ്രാഫ്
07.00 എന്റെ മാനസപുത്രി
07.30 പാരിജാതം
08.00 ശ്രീമഹാ ഭാഗവതം
08.30 സ്റ്റാര് സിംഗര് സീസണ് 4
10.00 ദേവീ മാഹാത്മ്യം
10.30 വിഗ്രഹം
11.00 ഓട്ടോഗ്രാഫ്
11.35 സിറ്റിലൈറ്റ്സ്
സൂര്യ
06.00 ലൈഫ് ഇന് ദി വേഡ്
07.00 പൊന്പുലരി
09.00 സിനിമ: കിലുക്കം കിലുകിലുക്കം
12.00 രസികരാജ
12.30 ചില്ലുവിളക്ക്
01.15 സിനിമ: സത്യം ശിവം സുന്ദരം
04.00 തമാശ
04.30 മായക്കണ്ണന്
05.30 ശ്രീഗുരുവായൂരപ്പന്
06.00 വാര്ത്ത
06.30 കഥപറയും കാവ്യാഞ്ജലി
07.00 മഴയറിയാതെ
07.30 നിലവിളക്ക്
08.00 മകളുടെ അമ്മ
08.30 തുലാഭാരം
09.00 പറയിപെറ്റ പന്തിരുകുലം
09.30 ആദിപരാശക്തി
10.00 കളിയും ചിരിയും
11.00 കോമഡി ടൈം
കിരണ്
07.00 ഗുഡ്മോണിംഗ്
08.00 കിരണ്വിഷസ്
10.00 ചുമ്മാ ചുമ്മാ
11.00 ഹലോ ഹലോ
01.00 പോസ്റ്റ് ബോക്സ്
02.00 കിരണ് സെലക്ട്
03.00 സൂപ്പര് ഹിറ്റ്സ്
04.00 ട്രെയ്ലര് ടൈം
05.00 തമിഴ്ഹിറ്റ്സ്
06.00 ഡാര്ലിംഗ് ഡാര്ലിംഗ്
07.00 നിങ്ങള്ക്ക് അറിയാമോ?
07.30 സിനിമ: ചക്കരമുത്ത്
10.00 മേഘസന്ദേശം
കൈരളി
07.00 അമേരിക്കന് കഫേ
08.00 വാര്ത്ത
08.30 ഗന്ധര്വ സംഗീതം സീനിയര്
10.00 സ്റ്റുഡന്റ്സ് ഒണ്ലി
10.30 സിനിമ: കുറ്റപത്രം
01.30 ഓര്ബിട്രക്ക്
02.00 സാഹിത്യജാലകം
02.30 നൊസ്റ്റാള്ജിയ
04.00 ഫാമിലി മ്യൂസിക് ഷോ
05.30 മനംപോലെ മംഗല്യം
06.30 വാര്ത്തകള്
07.00 ഹലോ ഗുഡ് ഈവനിംഗ്
07.30 ഫ്ലേവേഴ്സ് ഒഫ് ഇന്ത്യ
08.00 ഗന്ധര്വ സംഗീതം സീനിയര്
09.05 കഥ പറയുമ്പോള്
10.00 കോമഡി ബസാര്
11.00 ഗള്ഫ് ഫോക്കസ്
അമൃത
06.30 ഉദയാമൃതം
07.30 ഭാരതദര്ശനം
08.30 ശ്രുതിലയം
09.00 സിനിമ: മഞ്ഞുപെയ്യും മുമ്പേ
12.30 സൂപ്പര്സ്റ്റാര്-2
02.00 അളിയന്മാരും പെങ്ങന്മാരും
03.30 തമാശകൊട്ടക
04.30 മ്യൂസിക് മിക്സ്
05.00 ഹരിതഭാരതം
06.30 സന്ധ്യാദീപം
07.00 സൂപ്പര് ഡാന്സര് 2
07.30 സൂപ്പര്സ്റ്റാര് 2
09.00 സിന്ദൂരചെപ്പ്
09.30 ഉള്ളടക്കം
10.00 ടോപ് ടെന് അറ്റ് ടെന്
11.30 സൂപ്പര്സ്റ്റാര്-2
ജയ്ഹിന്ദ് ടിവി
07.00 ന്യൂസ്
07.30 നമസ്തേ
09.30 ജീവിതം
01.00 വാര്ത്ത
01.30 ഗൃഹപാഠം
02.30 ഗാന്ധാരി
03.30 സൃഷ്ടി
04.30 സ്വാദ്
05.30 രസഗുള
06.00 എറൗണ്ട് ദ ഗ്ലോബ്
07.00 ഇന്ത്യന് പനോരമ
07.30 ജയ് ഹനുമാന്
08.00 ഗോള്ഡന് ടാലന്റ്
09.00 ഫസ്റ്റ് പ്രിന്റ്
11.00 ജയ്ഹനുമാന്
11.30 കുടുംബ പുരാണം